Breaking News
BigRoz Big Roz
Home / Breaking News / भुसावळ शहरात शांततेत गणरायाला निरोप

भुसावळ शहरात शांततेत गणरायाला निरोप

भुसावळ शहरातील सार्वजनिक तसेच घरगुती गणपतीचे शांततेत तसेच भक्तिमय वातावरणात तापी नदीच्या पात्रात विसर्जन करण्यात आले. कुठे हि अनुचित प्रकार घडु नये यासाठी अप्पर जिल्हा पोलीस अधीक्षक चंद्रकांत गवळी, डीवायएसपी सोमनाथ वाघचौरे यांच्या मार्गदर्शनाखाली तगडा पोलीस बंदोबस्त ठेवण्यात आला होता.


भुसावळ शहरातील जागर प्रतिष्ठान पर्यावरण मंचातर्फे घरगुती गणपती घेऊन त्या बदल्यात वृक्षाचे रोप वाटप करण्यात आले. भुसावळ शहर व परीसरात एक चांगला संदेश दिला जात आहे. या सामाजिक उपक्रमाला नागरिकांनी उस्फूर्तपणे प्रतिसाद दिला असल्याचे डीवायएसपी वाघचौरे यांनी सांगितले आहे.

गणराया चरणी प्रार्थना

भुसावळ शहर हे गुन्हेगारी मुक्त शहर व्हावे. काही तरुण पिढी नशेच्या आहारी जात आहे. तरुण वर्ग नशामुक्त होऊन त्यांनी उच्च शिक्षण घेऊन शहराचा, राज्याचा व देशाच्या विकासासाठी हातभार लावावा असे गणपतीला साकडे घातले असल्याचे हि डिवाएसपी सोमनाथ वाघचौरे यांनी सांगितले आहे.

ब्यूरो रिपोर्ट – आकाश ढाके, भुसावळ

Follow us :

Check Also

सौसर मे ABVP परिषद ने मुख्यमंत्री शिवराज को छात्रों की समस्या से कराया अवगत

आज सौसर मे अखिल भारतीय विद्यार्थी परिषद द्वारा मध्यप्रदेश के मुख्यमंत्री शिवराज सिंह चौहान का …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

error

Enjoy khabar 24 Express? Please spread the word :)

RSS
Follow by Email
YouTube
YouTube
Pinterest
Pinterest
fb-share-icon
LinkedIn
LinkedIn
Share
Instagram
Telegram
WhatsApp